Síða 1 af 2
#
Send date Mailing subject
1
Wed, 22 Nov 2017 10:01:17
Jólafagnaður 2017
2
Fri, 10 Nov 2017 11:21:28
Goboko - póstkerfi
3
Wed, 08 Nov 2017 16:05:27
Kynning á bókunarkerfinu GOBOKO
4
Tue, 26 Sep 2017 17:51:10
Haustfagnaður FKM
5
Wed, 13 Sep 2017 17:07:48
Fundur um flugöryggismál
6
Wed, 23 Aug 2017 14:41:46
Wings & Wheels
7
Fri, 18 Aug 2017 09:24:00
Sumarfréttir frá FKM
8
Thu, 01 Jun 2017 17:43:31
30 ára afmæli Þyts
9
Wed, 17 May 2017 17:05:40
Vorfagnaður áminning
10
Mon, 15 May 2017 18:28:04
Vorfagnaður 2017
11
Fri, 21 Apr 2017 13:16:10
Vorfagnaður - tiltektardagur
12
Fri, 17 Mar 2017 19:55:05
Aðalfundur FKM 2017 áminning
13
Fri, 03 Mar 2017 19:47:16
Aðalfundur FKM 2017
14
Wed, 30 Nov 2016 23:45:05
Jólafagnaður FKM 2016
15
Wed, 16 Nov 2016 23:14:49
Aðgát skal höfð á flugbrautinni á Tungubökkum
16
Fri, 07 Oct 2016 09:39:45
Haustfagnaður FKM 2016
17
Fri, 19 Aug 2016 10:42:08
Wings'n Wheels 2016
18
Thu, 12 May 2016 19:48:57
Vorfagnaður FKM
19
Mon, 18 Apr 2016 23:35:19
Hreinsunarkvöld FKM
20
Fri, 11 Mar 2016 23:01:44
Aðalfundur FKM 2016 áminning