Síða 1 af 6
#
Send date Mailing subject
1
Wed, 17 Jan 2024 22:34:02
Þorrablót FKM
2
Thu, 21 Sep 2023 13:13:14
Haustfagnaður FKM
3
Mon, 24 Jul 2023 04:54:29
Sjálfboðaliðar fyrir Wings and Wheels
4
Thu, 13 Jul 2023 02:57:56
Viðhald á klúbbhúsinu.
5
Sat, 03 Jun 2023 09:40:42
Lendingarkeppni - tilraun númer 2
6
Sun, 30 Apr 2023 11:15:00
Dagskrá 2023
7
Mon, 17 Apr 2023 21:29:54
Vor-upprifjun FKM.
8
Sun, 16 Apr 2023 12:18:37
Hreinsunardagur FKM
9
Mon, 13 Mar 2023 21:03:19
Aðalfundur FKM
10
Mon, 30 Jan 2023 20:19:00
Framboð til stjórnar
11
Wed, 25 Jan 2023 14:30:14
Þorrablót 2023
12
Sat, 17 Dec 2022 11:27:21
Jólakveðja 2022
13
Tue, 29 Nov 2022 21:49:19
Jólahlaðborð - lokaútkall
14
Wed, 23 Nov 2022 11:06:44
Minnum á Jólahlaðborðið
15
Tue, 08 Nov 2022 20:30:46
Sumarslútt / jólahlaðborð
16
Wed, 28 Sep 2022 16:28:23
Staða bensín mála
17
Thu, 18 Aug 2022 17:09:58
Wings & Wheels
18
Mon, 30 May 2022 20:12:16
Verðhækkanir
19
Fri, 20 May 2022 13:28:20
Flugumferð í kringum BIMS
20
Thu, 12 May 2022 23:33:30
Flughátíð á Hornafirði